![สภากรุงเทพมหานคร ร่วมถวายพระพรและเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระกุศล สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_8648_0_0-scaled.jpg)
สภากรุงเทพมหานคร ร่วมถวายพระพรและเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระกุศล สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
เนื่องด้วยวันที่ 7 ธันวาคม เป็นวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ในการนี้ สภากรุงเทพมหานคร นำโดย นางชญาดา วิภัติภูมิประเทศ รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง พร้อมทั้ง นางสาวศศิธร ประสิทธิ์พรอุดม สมาชิกสภากรุงเทพมหานคร เขตพระนคร เข้าร่วมพิธีถวายพระพรและเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระกุศลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ พระวิหารหลวง วัดสุทัศนเทพวรารามราชวรมหาวิหาร
ผู้ชมทั้งหมด 363 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 2 ครั้ง