![รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ร่วมบรรยายและประชุมการขับเคลื่อนนโยบายผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/07/262236.jpg)
รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ร่วมบรรยายและประชุมการขับเคลื่อนนโยบายผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร
วันอังคารที่ 5 กรกฎาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายอำนาจ ปานเผือก รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ร่วมบรรยายและประชุมการขับเคลื่อนนโยบายผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร ด้านสาธารณสุข sand box area ณ ห้องประชุมพระเทพประสิทธิมนต์ 71 โรงพยาบาลราชพิพัฒน์ สำนักการแพทย์
ผู้ชมทั้งหมด 325 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 1 ครั้ง