![ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดประชาศรัทธาธรรม เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/06/Capture-1.png)
ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดประชาศรัทธาธรรม เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง
วันพุธที่ 15 มิถุนายน 2565 เวลา 12.40 น. นายอุดมศักดิ์ ศรีระชาติ ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดประชาศรัทธาธรรม เข้าแสดงความยินดี นางชญาดา วิภัติภูมิประเทศ รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง ,นายสุรจิตต์ พงษ์สิงห์วิทยา และนางสาวนภัสสร พละระวีพงศ์ สมาชิกสภากรุงเทพมหานคร เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่และรับทราบนโยบาย ณ ห้องรองประธานสภา กรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง ชั้น 4 อาคารไอราวัตพัฒนา กรุงเทพมหานคร 2 ดินแดง
ผู้ชมทั้งหมด 302 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 1 ครั้ง