![ผู้อำนวยการสำนักวัฒนธรรม กีฬาและการท่องเที่ยว และคณะผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__73613314.jpg)
ผู้อำนวยการสำนักวัฒนธรรม กีฬาและการท่องเที่ยว และคณะผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง
วันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน 2565 เวลา 13.00 น. นายสมบูรณ์ หอมนาน ผู้อำนวยการสำนักวัฒนธรรม กีฬาและการท่องเที่ยว และคณะผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี นางชญาดา วิภัติภูมิประเทศ รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง และนายสุรจิตต์ พงษ์สิงห์วิทยา , นายเนติภูมิ มิ่งรุจิราลัย , นายนริสสร แสงแก้ว สมาชิกสภากรุงเทพมหานคร เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่และรับทราบนโยบาย ณ ห้องรองประธานสภา กรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง ชั้น 4 อาคารไอราวัตพัฒนา กรุงเทพมหานคร 2 ดินแดง
ผู้ชมทั้งหมด 416 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 1 ครั้ง