![ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม และผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/06/250532.jpg)
ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม และผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง
วันพุธที่ 15 มิถุนายน 2565 เวลา 13.30 น. นางอณุสรา ชื่นทรวง ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม และผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี นายอำนาจ ปานเผือก รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่และรับทราบนโยบาย ณ ห้องรองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ชั้น 4 อาคารไอราวัตพัฒนา กรุงเทพมหานคร 2 ดินแดง
ผู้ชมทั้งหมด 405 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 1 ครั้ง