![ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม และคณะผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/06/Capture.png)
ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม และคณะผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง
วันพุธที่ 15 มิถุนายน 2565 เวลา 13.30 น. นางอณุสรา ชื่นทรวง ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม และคณะผู้บริหารสำนักฯ เข้าแสดงความยินดี นางชญาดา วิภัติภูมิประเทศ รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่และรับทราบนโยบาย ณ ห้องรองประธานสภา กรุงเทพมหานคร คนที่หนึ่ง ชั้น 4 อาคารไอราวัตพัฒนา กรุงเทพมหานคร 2 ดินแดง
ผู้ชมทั้งหมด 303 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 3 ครั้ง