![ประธานและรองประธานสภากทม.คนที่สอง นำทีมผู้บริหารสำนักงานเลขานุการสภากทม.ทำบุญเนื่องในวันสถาปนากทม.ครบ 50 ปี](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/12/m800x1200-6-1.jpg)
ประธานและรองประธานสภากทม.คนที่สอง นำทีมผู้บริหารสำนักงานเลขานุการสภากทม.ทำบุญเนื่องในวันสถาปนากทม.ครบ 50 ปี
นายวิรัตน์ มีนชัยนันท์ ประธานสภากรุงเทพมหานคร พร้อมด้วย นายอำนาจ ปานเผือก รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่สำนักงานเลขานุการสภากรุงเทพมหานคร ร่วมทำบุญบำเพ็ญกุศลฯ เพื่ออุทิศให้กับข้าราชการและบุคลากรสำนักงานเลขานุการกรุงเทพมหานครที่ล่วงลับไปแล้ว เนื่องในโอกาสวันสถาปนากรุงเทพมหานคร ครบรอบ 50 ปี ณ พระอุโบสถ วัดพระราม9 กาญจนาภิเษก ในวันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
![]() | ![]() |
![]() | ![]() |
![]() | ![]() |
ผู้ชมทั้งหมด 289 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 2 ครั้ง