![ประธานสภากรุงเทพมหานคร พร้อมด้วย รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ให้การต้อนรับผู้แทนสำนักงานกรุงเทพฯ รัฐบาลท้องถิ่นจังหวัดฟุกุโอกะ ประเทศญี่ปุ่น](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2022/07/h3Ank7SKx6.jpg)
ประธานสภากรุงเทพมหานคร พร้อมด้วย รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ให้การต้อนรับผู้แทนสำนักงานกรุงเทพฯ รัฐบาลท้องถิ่นจังหวัดฟุกุโอกะ ประเทศญี่ปุ่น
วันที่ 18 กรกฎาคม 2565 นายวิรัตน์ มีนชัยนันท์ ประธานสภากรุงเทพมหานคร พร้อมด้วย นายอำนาจ ปานเผือก รองประธานสภากรุงเทพมหานคร คนที่สอง ให้การต้อนรับผู้แทนสำนักงานกรุงเทพฯ รัฐบาลท้องถิ่นจังหวัดฟุกุโอกะ ประเทศญี่ปุ่น เพื่อหารือถึงความร่วมมือในอนาคตระหว่างสภากรุงเทพมหานครและสภาจังหวัดฟุกุโอกะ ซึ่งได้ลงนามข้อตกลงฉันมิตรระหว่างกันตั้งแต่ปี 2550
ผู้ชมทั้งหมด 299 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 1 ครั้ง