วันศุกร์ที่ 17 ธันวาคม 2564 เวลา 14.30 น. นายพรเทพ ศิริวนารังสรรค์ ประธานคณะกรรมการวิสามัญศึกษาเรื่องการป้องกันและควบคุมโรคระบาดและภัยในระดับพื้นที่ เป็นประธานการประชุม ครั้งที่ 8/2564 ในการพิจารณารูปแบบและประสบการณ์ในการควบคุมโรคในช่วงการระบาดของโรคโควิด-19 โดยการมีส่วนร่วมของประชาชน (จิตอาสา) ณ ห้องประชุม 6 อาคารไอราวัตพัฒนา กทม.2 (ดินแดง)
![คณะกรรมการวิสามัญศึกษาเรื่องการป้องกันและควบคุมโรคระบาดและภัยในระดับพื้นที่ ประชุมการพิจารณารูปแบบและประสบการณ์ในการควบคุมโรคในช่วงการระบาดของโรคโควิด 19 โดยการมีส่วนร่วมของประชาชน (จิตอาสา)](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2021/12/m800x1200-7.jpg)
คณะกรรมการวิสามัญศึกษาเรื่องการป้องกันและควบคุมโรคระบาดและภัยในระดับพื้นที่ ประชุมการพิจารณารูปแบบและประสบการณ์ในการควบคุมโรคในช่วงการระบาดของโรคโควิด 19 โดยการมีส่วนร่วมของประชาชน (จิตอาสา)
![](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2021/12/m800x1200-1-4-300x225.jpg)
![](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2021/12/m800x1200-2-4-300x225.jpg)
![](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2021/12/m800x1200-4-2-300x225.jpg)
![](http://i0.wp.com/bmc.go.th/wp-content/uploads/2021/12/m800x1200-7-300x225.jpg)
ผู้ชมทั้งหมด 379 ครั้ง, ผู้ชมวันนี้ 3 ครั้ง